วันจักรี ประจำปี 2566
วันพฤหัสบดีที่ 6 เมษายน 2566 ดร.รมย์ พะโยม ศึกษาธิการจังหวัดกำแพงเพชร มอบหมายให้ น.ส.สุภาพร ธรรมสอน ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศพร้อมด้วยศึกษานิเทศก์ เข้าร่วมพิธี”วันจักรี ประจำปี 2566″ ณ หอประชุมใหญ่ ศูนย์ราชการจังหวัดกำแพงเพชร
![](https://kptpeo.go.th/2566/wp-content/uploads/2023/04/1681221785404-1024x768.jpg)
![](https://kptpeo.go.th/2566/wp-content/uploads/2023/04/1681221785327-1024x461.jpg)
ผู้พัฒนาและดูแลเว็บไซต์สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกำแพงเพชร